HABARI NJEMA KWA YANGA BAADA YA KUMALIZANA NA…

HABARI NJEMA KWA YANGA BAADA YA KUMALIZANA NA…

0


KLABU ya Yanga ambayo ndiyo mabingwa wa soka nchini jana kupitia kwa katibu wake mkuu wamethibitisha kumalizana na masuala ya Mishahara kwa wachezaji wake jambo ambalo lilikuwa likisemwa sana japo Uongozi wa Klabu hiyo ulikuwa ukilificha.

Mkwasa ambaye ni mchezaji na kocha wa zamani wa Yanga  na sasa akiwa kama katibu mkuu wa Klabu hiyo jana akiongea na EFM amethibitisha kuwa  Wamemalizana na wachezaji waliokuwa wakiwadai mishahara na hakuna mchezaji anayewadai kwasasa na kuhakikisha hilo aliwataka kuwauliza wachezaji wa timu hiyo kama kuna madai ya mishahara.

Na  mmoja wa watangazaji wa Kipindi Alithibitisha kwa kuongea na wachezaji wawili ambao majina yao hawakutaka yatajwe ambao wote walithibitisha kuwa mambo ya mishahara yamekaa sawa.

Kuna taarifa  msomaji wa Kwataunit.com zilienea siku kadhaa kuwa wachezaji wa Yanga hawajalipwa mishahara ya miezi miwili huku baadhi ya Taarifa zikienda mbali zaidi kwa kusema ni miezi mitatu hawajalipwa ila Taarifa nzuri ni kwamba kila kitu kiko sawa.

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY