LATEST ARTICLES

Makala : Jicho la Lwandamina halikuwa sawa kwa Matheo Antony

Makala : Jicho la Lwandamina halikuwa sawa kwa Matheo Antony Kuna msemo huwa unasema Kila Nabii na zama zake, Kama msimu huu ungeisha Yanga ikiwa...

Wachezaji hatari wa Kuchungwa Lipuli Fc kuelekea mchezo na Simba

Wachezaji hatari wa Kuchungwa Lipuli Fc kuelekea mchezo na Simba Simba leo watashuka Dimbani kwenye Ardhi ya Mkwawa Iringa Kumenyana na Timu ya Lipuli mchezo...

Hii ndiyo Changamoto Kikosi cha Simba kitakachoanza dhidi ya Mbeya City

Hii ndiyo Changamoto Kikosi cha Simba kitakachoanza dhidi ya Mbeya City Wakati baadhi ya wachezaji wakiwa wamejihakikishia namba ndani ya Kikosi cha Simba kwa siku...

Viwango mechi ya Welayta vimewarudisha hawa Yanga Kikosini

Viwango mechi ya Welayta vimewarudisha hawa Yanga Kikosini Ukikitizama vizuri kikosi cha Yanga utagundua Kuna baadhi ya wachezaji wamerudishwa Kikosini sababu tu ya Kuonyesha Viwango...

ANGALIA PICHA BAADA YA MIDDLESBROUGH KUREJEA LIGI KUU EPL MIAKA 7 TOKA WASHUKE

Wachezaji wa timu hiyo wakishangilia baada ya kurejea ligi kuu ya uingereza EPLHii ni picha baada ya baadhi ya mashabiki wa Middlesbrough wakishangilia kurejea...