Baada ya Kumponda Lwandamina,Mzee akilimali ataja atakayeinyima Yanga Ubingwa

Baada ya Kumponda Lwandamina,Mzee akilimali ataja atakayeinyima Yanga Ubingwa

0

Mzee Akilimali kama kawaida yake amefunguka kuwa kaimu mwenyekiti wa Yanga Clement Sanga ndiye atakayesababisha Yanga ikose Ubingwa msimu huu wa 2017/2018.

Ubingwa Utakuwa mgumu hii inatokana na baadhi ya viongozi, safari hii ilikuwa rahisi sana lakini kuna watu wanafanya figisu ili ionekane kuna Ugumu, Mimi sitaki nifiche Makamu hayuko sahihi ili yanga itetee Ubingwa,hafatilii timu

Mzee Akilimali msomaji wa Kwataunit.com amesema   Clement Sanga ameshindwa kuunganisha watu na kutengeneza figisu ili Yanga Ishindwe kufanya Vizuri na Mzee Akilimali aonekane alisababisha kutofanya vizuri kwa Yanga ili watu waaminishwe kuwa imetokana na Mzee huyo kukataa mabadiliko ya Yanga kukodishwa kwa Yusuph Manji.

Mzee akilimali  msomaji wa Kwataunit.com amesema pia  yeye anampenda Yusuph Manji na anauhakika hata Yusuph Manji anamnpenda Pia. Taarifa ya Kumponda Lwandamina Hii Hapa >> Bonyeza Hapa <<

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY