Ishu ya Baba Kichuya kumshawishi Kichuya kwenda Yanga mwenyewe afunguka haya

Ishu ya Baba Kichuya kumshawishi Kichuya kwenda Yanga mwenyewe afunguka haya

0

Ishu ya Baba Kichuya kumshawishi Kichuya kwenda Yanga mwenyewe afunguka haya

Mkataba wa Shiza Kichuya unaelekea Kumalizika mwishoni mwa Msimu na Kumekuwa na tetesi nyingi zikimhusisha Shiza Ramadhan Kichuya.

Tetesi za Usajili Simba Mei 22 2018

Kuna tetesi  msomaji wa Kwataunit kuwa Shiza Kichuya Anatakiwa na Tp Mazembe ya Congo wakati baadhi ya Taarifa zikidai kwakuwa baba yake na Shiza Mzee Ramadhan Kichuya kwakuwa ni mpenzi wa Yanga anamshawishi mwanaye aende Yanga baada ya Mkataba wake kumalizika.

Mzee Kichuya mwenyewe amefunguka kuwa hizo Taarifa siyo kweli.

” Timu yoyote itakayofika bei yeye asaini tofauti na watu wanavyosema eti mimi namshawishi aende Yanga hizi Taarifa siyo za Kweli “

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY