Mghana wa Azam Fc aaona Isiwe Tabu

Mghana wa Azam Fc aaona Isiwe Tabu

0

Kwa habari za Papo kwa papo Simba,yanga na Nyingine Like Ukurasa wetu wa facebook HAPA

Mghana wa Azam Fc aaona Isiwe Tabu

Mghana wa Azam Fc Bernard Arthur AMEAMUA kufanya maamuzi ya Kuvunja Mkataba wa Kuitumikia Azam Fc ambapo amecheza kwa Nusu Msimu.

Arthur alijiunga na Azam Fc akitokea Liberty Professionals ya Huko Ghana akiwa ndiye mfungaji tegemeo kwenye timu hiyo lakini ameshindwa kufanya hivyo akiwa Azam Fc.

Hata hivyo inaelezwa kuwa hakukuwa na maelewano mazuri baina yake na Kocha Mkuu wa Azam Fc Cioaba Aristica  raia wa Romania.

Punguza matumizi ya MB downoload App Bora ya Michezo BONYEZA HAPA

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY