Ratiba Kombe la Dunia 2018 Urusi

Ratiba Kombe la Dunia 2018 Urusi

0

Ratiba Kombe la Dunia 2018 Urusi

Ratiba Kombe la Dunia 2018 Michuano ambayo Itaanza June 14 huko nchini Urusi Mpaka 14 July 2018

> Habari za Michezo <

Kundi A
Tarehe / saa Mechi Uwanja
14 Jun, 1500 GMT Russia – Saudi Arabia Luzhniki, Moscow
15 Jun, 1200 GMT Egypt – Uruguay Ekaterinburg
20 Jun, 1800 GMT Russia – Egypt San Petersburg
20 Jun, 1500 GMT Uruguay – Saudi Arabia Rostov on Don
25 Jun, 1400 GMT Saudi Arabia – Egypt Volgograd
25 Jun, 1400 GMT Uruguay – Russia Samara
Kundi B
Tarehe / saa Mechi Uwanja
15 Jun, 1500 GMT Morocco – Iran Sankt Petersburg
15 Jun, 1800 GMT Portugal – Spain Sochi
20 Jun, 1200 GMT Portugal – Morocco Luzhniki, Moscow
20 Jun, 1800 GMT Iran – Spain Kazan
25 Jun, 1800 GMT Iran – Portugal Saransk
25 Jun, 1800 GMT Spain – Morocco Kaliningrad
Group C
Kundi C
Tarehe/saa Mechi Uwanja
16Jun, 1000 GMT France – Australia Kazan
16Jun, 1600 GMT Peru – Denmark Saransk
21Jun, 1200 GMT France – Peru Ekaterinburg
21Jun, 1500 GMT Denmark – Australia Samara
26Jun, 1400 GMT Australia – Peru Sochi
26Jun, 1400 GMT Denmark – France Luzhniki, Moscow
Group D
Kundi D
Tarehe/saa Mechi Uwanja
16Jun, 1300 GMT Argentina – Iceland Spartak, Moscow
16Jun, 1900 GMT Croatia – Nigeria Kaliningrad
21Jun, 1800 GMT Argentina – Croatia Nizhni Novgorod
22Jun, 1500 GMT Nigeria – Iceland Volgograd
26Jun, 1800 GMT Nigeria – Argentina Sankt Petersburg
26Jun, 1800 GMT Iceland – Croatia Rostov on Don
Group E
Kundi E
Tarehe/saa Mechi Uwanja
17Jun, 1200 GMT Costa Rica – Serbia Samara
17Jun, 1800 GMT Brazil – Switzerland Rostov on Don
22Jun, 1200 GMT Brazil – Costa Rica Sankt Petersburg
22Jun, 1800 GMT Serbia- Switzerland Kaliningrad
27Jun, 1800 GMT Serbia – Brazil Spartak, Moscow
27Jun, 1800 GMT Switzerland – Costa Rica Nizhni Novgorod
Group F
Kundi F
Tarehe/saa Mechi Uwanja
17Jun, 1500 GMT Germany – Mexico Luzjhinski, Moscow
18Jun, 1200 GMT Sweden – South Korea Nizhni Novgorod
23Jun, 1500 GMT Germany – Sweden Sochi
23Jun, 1800 GMT South Korea – Mexico Rostov on Don
27Jun, 1400 GMT South Korea – Germany Kazan
27Jun, 1400 GMT Mexico – Sweden Ekaterinburg
Group G
Kundi G
Tarehe/saa Mechi Uwanja
18Jun, 1500 GMT Belgium – Panama Sochi
18Jun, 1200 GMT Tunisia – England Volgograd
23Jun, 1800 GMT Belgium – Tunisia Spartak, Moscow
24Jun, 1500 GMT England – Panama Nizhni Novgorod
28Jun, 1400 GMT England – Belgium Kaliningrad
28Jun, 1400 GMT Panama – Tunisia Saransk
Group H
Kundi H
Tarehe/saa Mechi Uwanja
19Jun, 1200 GMT Poland – Senegal Spartak, Moscow
19Jun, 1500 GMT Colombia – Japan Saransk
24Jun, 1500 GMT Japan – Senegal Ekaterinburg
24Jun, 1800 GMT Poland – Colombia Kazan
28Jun, 1400 GMT Japan – Poland Volgograd
28Jun, 1400 GMT Senegal – Colombia Samara

Rejea mwanzoni mwa ukurasa

Presentational grey line
Hatua ya 16 bora
Tarehe / saa Mechi Uwanja
(1) 30Jun, 1400 GMT Mshindi Kundi C – Wa pili Kundi D Kazan
(2) 30Jun, 1800 GMT Mshindi Kundi A – Wa pili Kundi B Sochi
(3) 1 Jul, 1400 GMT Mshindi Kundi B – Wa pili Kundi A Luzhniki, Moscow
(4) 1 Jul, 1800 GMT Mshindi Kundi D – Wa pili Kundi C Nizhni Novgorod
(5) 2 Jul, 1400 GMT Mshindi Kundi E – Wa pili Kundi F Samara
(6) 2 Jul, 1800 GMT Mshindi Kundi G – Wa pili Kundi H Rostov on Don
(7) 3 Jul, 1400 GMT Mshindi Kundi F – Wa pili Kundi E Sankt Petersburg
(8) 3 Jul, 1800 GMT Mshindi Kundi H – Wa pili Kundi G Spartak, Moscow

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY