Post ya Haji Manara baada ya Kagere kuanza vitu Msimbazi

Post ya Haji Manara baada ya Kagere kuanza vitu Msimbazi

0

Kwa habari za Papo kwa papo Simba,yanga na Nyingine Like Ukurasa wetu wa facebook HAPA

Post ya Haji Manara baada ya Kagere kuanza vitu Msimbazi

Mara baada ya Usajili Mpya wa Simba Meddie Kagere akitokea Gor Mahia na Kujiunga na Simba kuanza kazi kwa bao la Mkwaju wa Penalty dakika za Mwisho za Mchezao na kuwapa ushindi Simba dhidi ya APR Basi Haji manara kaandika Ujumbe Huu hapa Chini.

Punguza matumizi ya MB downoload App Bora ya Michezo BONYEZA HAPA

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY