Nunua Viatu Original vya Ngozi hapa

Nunua Viatu Original vya Ngozi hapa

0

Kwa habari za Papo kwa papo Simba,yanga na Nyingine Like Ukurasa wetu wa facebook HAPA

Nunua Viatu Original vya Ngozi hapa

Sasa Unaweza Kununua Viatu Original na vikakufikia Hata Mkoani nchini Tanzania. Hivi ni viatu vya Ngozi Original vinauzwa Shilingi 65,000 pair Moja.

Ukitaka Mzigo Wasiliana nasi kwa namba 0763055848, au Whatsapp 0672314066.

Punguza matumizi ya MB downoload App Bora ya Michezo BONYEZA HAPA

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY