Kwa Ujumbe huu wa Makonda mshindi ni huyu Mechi ya watani wa...

Kwa Ujumbe huu wa Makonda mshindi ni huyu Mechi ya watani wa Jadi

0

Kwa habari za Papo kwa papo Simba,yanga na Nyingine Like Ukurasa wetu wa facebook HAPA

Kwa Ujumbe huu wa Makonda mshindi ni huyu Mechi ya watani wa Jadi

Wakati watu wengi wakiwa bado hawajui nani anaweza kuwa Mshindi Jumapili kwenye mchezo kati ya Simba na Yanga 30 September 2018 Mkuu wa Mkoa wa Dar Es Salaam yeye kama kashamchungulia mshindi vile.

Akitumia ukurasa wake wa Instagram Paul Makonda ameandika Ujumbe wa kujiaminisha kuwa Simba itashinda huku akitoa ahadi kuwa kama Simba itafungwa basi ataanza kwenda ofisini  kwa Baiskeli

Kuna Watu wanatangaza Eti kuifunga SIMBA. Siku Simba ikifungwa na yanga nitaanza kutumia Baiskeli kwenda Ofisini. @mrisho_gambo @millardayo@hajismanara @azamtvtz

Punguza matumizi ya MB downoload App Bora ya Michezo BONYEZA HAPA

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY