Manara awakumbusha Yanga wachezaji waliowahi kuwafunga Hatriki

Manara awakumbusha Yanga wachezaji waliowahi kuwafunga Hatriki

0

Kwa habari za Papo kwa papo Simba,yanga na Nyingine Like Ukurasa wetu wa facebook HAPA

Manara awakumbusha Yanga wachezaji waliowahi kuwafunga Hatriki

Haji manara afisa habari wa Simba leo 17.9.2018 ameamka na Wachezaji ambao wamewahi kuwafunga goli 3 kwenye mechi moja maarufu kama Hat Trick.

Huku akijitapa kuwa Simba toka Imeanzishwa haijawahi kufungwa goli 3 na Mchezaji mmoja kwenye mechi mOja.

Huu ndiyo Ujumbe aliouandika Kupitia Instagram yake.

Simba toka imeumbwa haijawahi kufungwa HAT-TRICK na mchezaji yoyote yule…. Gongowazi ya jana ilikuwa ya tatu..
1959..VS Navy ya Greece..mfungaji Georgie Menopolisties.
1977.VS Simba..mfungaji Abdallah kibadeni..kipa wao Bernard Madale
2018.VS Stand United… Mfungaji @maulidkitenge. Ahhh tholi Alex kitenge..kipa wao jina gumu kweli..nani vilee!!!
Miaka 41 baadae Bana Congo kaja kuvunja rekodi ya Madale…Wametoa pazia wameweka kanga ya India..ukichungulia unamuona yuleeeeeee 😎

Punguza matumizi ya MB downoload App Bora ya Michezo BONYEZA HAPA

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY