Simba kuwasili Tanzania Mchana wa Leo

Simba kuwasili Tanzania Mchana wa Leo

0

Kwa habari za Papo kwa papo Simba,yanga na Nyingine Like Ukurasa wetu wa facebook HAPA

Simba kuwasili Tanzania Mchana wa Leo

Klabu ya Simba inatarajiwa kuwasili nchini leo saa nane na Nusu mchana wakitokea Eswatini ambapo walikamilisha zoezi la kuwatoa Mbabane Swallows kwa bao 8 kwa 1.

Kupitia Ukurasa wao wa Instagram Simba wameandika Ujumbe Huu hapo chini

Leo Alhamisi saa 8:30 mchana timu yetu itawasili nchini ikitokea eSwatini ilipokwenda kucheza mchezo wa Ligi ya Mabingwa Afrika.

 

View this post on Instagram

 

Leo Alhamisi saa 8:30 mchana timu yetu itawasili nchini ikitokea eSwatini ilipokwenda kucheza mchezo wa Ligi ya Mabingwa Afrika.

A post shared by Simba SC Tanzania (@simbasctanzania) on

Punguza matumizi ya MB downoload App Bora ya Michezo BONYEZA HAPA

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY