Alichokisema Ulimwengu baada ya kutua na Js Saoura

Alichokisema Ulimwengu baada ya kutua na Js Saoura

0

Kwa habari za Papo kwa papo Simba,yanga na Nyingine Like Ukurasa wetu wa facebook HAPA

Alichokisema Ulimwengu baada ya kutua na Js Saoura

Thomas Ulimwengu akiwa na kikosi cha Js Saoura usiku wa 10 January waliwasili nchini tayari kwa mchezo wa 12 January dhidi ya Simba .

Baada ya kutua nchini Tanzania alisema wao kama Js Saoura wamehiandaa vyema na mchezo huo

Huku akielezea furaha aliyonayo kurudi kucheza Nyumbani, Kuhusu Simba alisema hajui kitu kuhusu Simba lakini anachosikia ni kuwa Simba ni timu nzuri hivyo wao kama wachezaji wamejiandaa kucheza na timu nzuri

Punguza matumizi ya MB downoload App Bora ya Michezo BONYEZA HAPA

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY