Post ya Manara baada ya ushindi dhidi ya Js Saoura

Post ya Manara baada ya ushindi dhidi ya Js Saoura

0

Kwa habari za Papo kwa papo Simba,yanga na Nyingine Like Ukurasa wetu wa facebook HAPA

Post ya Manara baada ya ushindi dhidi ya Js Saoura

Kama alivyoahidi toka awali kuwa waarabu hawatatoka uwanja wa Taifa na leo amethibitisha kauli zake na tambo alizokuwa akizitoa kila mara Afisa habari wa Simba Haji Sunday Manara.

Baada ya kupata Ushindi wa bao 3 kwa 0 leo dhidi ya Js Saoura ameandika ujumbe huu kupitia ukurasa wake wa Instagram.

Yes We Can 
Done it

Install app yetu upate Breaking news za Yanga na Simba Bonyeza hapa

View this post on Instagram

Yes We Can Done it

A post shared by Haji S. Manara (@hajismanara) on

Punguza matumizi ya MB downoload App Bora ya Michezo BONYEZA HAPA

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY