Mama Vanessa – Sehemu ya 6

Mama Vanessa – Sehemu ya 6

0

ILIPOISHIA
Kumbe pipi ikiliwa bila maganda huwa tamu hivyo kila mmoja aliwaza moyoni mwake. Walipeana mambo na sasa walisahau kuwa kulikuwa na kitu kinachoitwa ukimwi huko duniani. Walifanya kwa staili zote na kweli walifanikisha dhamira yao ya kusahau shida kwa muda. Hakuna aliyejua nini kiliendelea maana walikuja kushituka ilikuwa ni asubuhi..


ENDELEA
Lucas akawa anajinyanyua ili aweze kwenda kuoga. Bila kutarajia mwanamke huyo alimshika mkono mara baada ya kuona anajifunga taulo. Juliana alikuwa akijiamini sana na hakutaka kuzikosa raha za asubuhi. Tangia aanze harakati za kushiriki tendo la ndoa huwa anapenda sana mapenzi ya asubuhi kwa kuwa yanampa raha sana kuliko hata ya usiku. Alimvuta kwa nguvu akaangukia kwenye kifua chake. Haikuhitaji elimu ya chuo kikuu kujua kuwa binti huyo alikuwa akitaka kutoka jasho asubuhi hiyo. Walianza tena kutafuta mizuka ya kushiriki hicho ambacho walikitamani. Lucas alishangaa kuona kuwa joto la binti huyo likiwa juu sana. Joto hilo liliamsha hamasa kumbwa sana na kujikuta wanaanza kufurahia. Walibiringizana na kila mtu sasa akapata hamu kumbwa ya kushiriki kitendo hicho. Lucas kuonesha kuwa alikuwa na mzuka uliopanda ghafla alimbeba juu juu binti huyo na kumpeleka kwenye kochi lilokuwa kwenye chumba hicho.


Juliana na yeye alitoa ushirikiano wa hali ya juu.Akasogeza kiuno chake kwa mbele kisha akapanua miguu na kuikunja kama vile anaipeleka kwenye matiti yake.Baada ya hapo Lucas akawa ameona sehemu ambayo alitakiwa kupashughulikia. Alishika mtwangio wake ambao ulikuwa umesimaa vizuri huku ukitoka na kamasi jembamba linalovutika vutika.Aliushika kisawasawa kwenye shina na kubakiza kichwa tu cha kirungu hicho.Hapo sasa Lucas alianzia chini na kupanda juu taratibu huku Juliana akizidi kujipanua akijua labda mwanaume huyo ataizamisha yote.Lakini lengo la Lucas ni kuchezea eneo hilo mpaka litoe na lenyewe kamasi jembamba la huba kama lile ambalo lilimtoka hapo kabla. Lucas aliamua kumpa alichotaka tena kwa ufundi mkumbwa. Alitaka kumuonesha kuwa yeye sio mwanaume wa mchezo mchezo.Akawa anapanda na kushuka kwenye Ikulu ya mlimbwende huyo huku mkono wake mmoja ukiendelea kumtomasa tomasa kwenye matiti yake. Utomasaji wa Lucas Manyama uliongeza msisimko mkumbwa sana kwa Juliana.


Kwa kuwa Juliana alikuwa amekunja miguuu yake hivyo Manyama hakuona jinsi anavyojisikia. Lucas aliendelea kuzungusha kichwa cha kirungu chake sehemu hiyo kwa speed kubwa sana. Alifanya hiyo huku mkono wake mmoja ukiendelea kutalii kwenye kichuguu huba cha binti huyo.Alifanikiwa kupata kile alichokuwa akikitafuta maana aliona majimaji yakitoka sehemu hizo huku yakiwa yanavutika.Ulikuwa ni ute ute wa asubuhi baada ya fukuto ya huba kumkolea mlimbwende huyo.Taratiibu Lucas Manyama alihama eneo la nje ya ikulu ya Juliana na kuingiza mtwangio kwenye kinu chake.Aliingiza kidogo sana huku dole gumba lake likiamia pale kwenye kisimi na kuendelea kukisugua.

Ailiweka kirungu chake kwa muda mchache sana kisha akarudi kuzungusha kichwa kwenye kisimi.Mtoto wa watu alizidiwa na alikuwa amelowana vya kutosha akaanza kulalamika 
“huuuuuu babeeeeee nipeee tuuuuuuuuuuuuu nipe eee mpeeeenziii waaaaanguuuuuu….Jaaaamaaaaniiiiii miiimiiiiii nataaaakaaaaa” alilalamika hukua akishika mashine ya Lucas kwa nguvu na kuichomeka. Lucas alifurahiswa na manung’uniko ya mlimwende huyo na kwa kutaka sifa zaidi ya kumuoneshea kuwa yeye anayajua mapenzi. Alimnyanyua juu juu huku kisu chake kikiwa kwenye ala yake na kumpeleka kitandani.Hakuona haja ya kumtesa sana maana miguno yake hata yeye alishamtia mshawasha wa hali ya juu.Alimuweka ile stahili maarufu ya kizamani au kifo cha membe.

Mkao huu ulikuwa ukipendwa sana na Lucas Manyama. Ingawa watu wengi wanasema mkao huu ni wa kilokole lakini kijana huyu aliupenda hasa mara baada ya kugundua kuwa Juliana sio mzembe kitandani ni mwepesi wa kucheza na hisia zake.


Alimlaza chali huku miguu yake akiipanua na ilivyopanda juu Juliana kwa utundu wake akakunja sehemu ya magoti yake kuelekea kifuani kisha akaegesha miguu yake kwenye mabega ya Lucas.Hapo kina cha uke wake kiliongezeka na kuufanya uume wake uende chini sana.Hapo aliikandamiza yote huku akisikilizia utamu utamu wa asali ya huyo. Lucas alishangaa kuona bao la asubuhi hata halitoki.

Alijishanga kwa sababu pamoja na ufundi wa kufanya mapenzi aliokuwa nao bado huwa ana tatizo la kuwahi kufika kileleni hasa kwa bao la kwanza.Lucas alikua amechoka na kumuachia Juliana afanye kazi . Hapo sasa ilikuwa ni zamu ya Juliaana kuonesha ujuzi wake.Akapanda juu akakalia mzigo wa Lucas huku mwanaume huyo akiendelea kuwa chini. Lucas ailisikia raha kwa jinsi Juliana alivyokuwa akizungusha huku akimshika shika kwenye kifua chake.Alikuwa anazungusha na kutengeneza mduara na kumfanya atamani kulia kwa raha alizozipata.Mara binti wa watu alitulia tuli na kuanza kuvuta pumzi kwa nguvu..

Ni kwamba alitosheka jambo lilomfanya Lucas kupiga mashambulizi ya kutoka chini na hatimaye na yeye safari yake iliyocheleweshwa kwa muda mrefu ikiwa imefika tamati. Walipumzika kwa muda na baadaye Lucas akakumbuka kuwa alitakiwa kufanya lile zoezi lake la kwenda kuoga. Alitamani kumwambia kuwa waende kuoga wote lakini binti huyo alionesha kuchoka sana. Kwa kifupi alipitiwa na kausingizi mchwara. Lucas aliingia bafuni na kuoga huku kimoyomoyo akiendelea kumpa pongezi kuwa ni fundi. Alifurahi sana maana penzi hilo lilimfanya asahau shida kwa muda.


Alitamani kama mwanamke huyo angeendelea kuwa karibu yake ili kuendelea kumfariji na kumfuta machozi. Akiwa bafuni alisikia simu yake ikiita hivyo alifanya haraka haraka ili awahi kutoka. Alitoka bafuni na kukuta Kimaro ndo alikuwa akmpigia. Alimuuliza kama alifanikiwa kuamka salama na vipi kuhusu ratiba zake maana yeye alikuwa akiondoka eneo hilo ili kwenda kuendelea na majukumu mengine. Lucas alimweleza kuwa yeye anataka kurudi Musoma kwenda kuendelea na harakati za kuyamaliza matatizo yake. Lakini alimwambia kuwa binti Juliana alikuw abado amelala. Akamwambia hasiwe na wasiwasi ngoja amwambie pacha wake ampigie ili waende kunywa supu kabla ratiba zingine hazijaanza. Neno kunywa supu lilikuwa faraja sana kwa Lucas maana kama ni njaa aliisikia na ukizingtia jana usiku walipombeka sana hiyo ilikuwa faraja. Hakuwa na pesa lakini hakuwa na wasiwasi kwa sababu rafiki yake alikuwa ni mtu mwenye pesa na mtu mwenye utu pia.


Kweli simu ya Juliana iliita muda mfupi mara baada ya Kimaro kumpa maelekezo Lucas. Alisikia mwenziye akimwambia kuwa waaamke wakanywe supu kasha waeendeleee na ratiba zingine za kimaisha. Juliana baada ya kukata simu aliamka kizembe zembe huku akionekana mwenye uchovu wa huba. Jicho lilkuwa ndembendembe mpaka Lucas akajikuta akimtamani tena. Safari hi hakuwa na aibu yoyte aliondoka akiwa uchii na kuingia bafuni. Lucas bila kutarajia alijikuta akidindisha na kumtani hata aneenda kuoga na mrembo huyo. Alijona ni kipofu hasiweza kuona na alikuwa amepofushwa na penzi la siku moja la Juliana. Aliamua kupotezea mawazo hayo na alivaa nguo zake. Baada ya muda mfupi binti huyo alitoka bafuni na kujiandaa. Alivaa kisha wakatoka nje ya lodge hiyo ambapo Kimaro na mpenzi wake walikuwa kwenye gari wakiwasubiri.

Hoa waliondoka zao na moja kwa moja walienda kwenye sehemu ambayo wangeweza kupta supu safi. Kwa kuwa walikuwa Mwanza walifika sehemu ambayo ilikuwa ni maarufu sana kwa utengenezaj wa supu hiyo. Waliongozana kama wapenzi na bila aibu walishikana mikono. Kimaro alimshika Julieth na Lucas alimshika mkono Juliana. Wakati wanaingia bila kutegemea hana kwa hana walikutana na Mishel mke wa ndoa wa Lucas. Mishel alikuwa mwenyewe na hata yeye alionekna kushangaa sana hakutegemea kama atakutana na Lucas tena akiwa amemshika mkono mwanamke kama vile walikuwa wapenzi. Mlango wa kuingilia uligeuka kuwa mdogo…
********ITAENDELEA********

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY