Sema Jina Langu Mpenzi – Sehemu ya 1

Sema Jina Langu Mpenzi – Sehemu ya 1

0



Sehemu Ya Kwanza (1)

“Priiiiiiiiii!!!”ilikuwa ni sauti ya filimbi iliyotoka mdomoni mwa refarii na kuruhusu mtanange wa kukata na shoka wa mpira wa miguu ambao uliovuta hisia za watu katika Uwanja huo.licha ya kuwa ilikuwa mechi ya kirafiki katika uwanja huo ulizozikutanisha timu ya mtaani kweti The orland na timu kutoka Mtaa wa jirani iliyoitwa Black Mambaz lakini ulihudhuriwa na watu wengi ambao pia hawakusita kushangilia huku wakiwa na hamu kubwa ya kuuangalia mechi hiyo.jina langu lilikuwa likitajwa tajwa na Mademu wa timu ya mtaani kwetu huku baadhi yao wakiniita na kunitungia majina yaliozidi kunipa kichwa
“haloow msiniumizie Pablo wangu!!!”ni maneno ambayo yalizidi kunipa morari mara nyingi macho yangu yalituwa katika demu wangu Jackline Ambaye wakati huo alikuwa Yupo hoi kwa kunishangilia.Mpira ulianza huku timu pinzani ikifanya mashambulizo ya hapa na pale yaliosababisha madhara kidogo kama kona Zilizowafanya mashabiki wetu kunyong’onyea na kuwapa nafasi mashabiki pinzani kupiga kelele.dakika zilizidi kukatika ilipofika dakika ya thelathini tukajikuta tukifanya makosa yaliotugharimu na kufungwa goli la kwanza Lilizidi kutunyamazisha.hakika katika kipindi hicho cha kwanza sikuwezi kufurukuta mbele namba tisa hii ni baada ya kukabwa na mabeki wanne waliokuwa na nguvu.Nikishika mpira nilikuwa nazomea Hali iliyosababisha nikashirike nakujikuta nikipoteza nafasi za wazi.mpaka kipindi cha kwanza kuisha ilikuwa tushafungwa moja.kipindi cha pili kikaanza Huku Maneno ya kocha wetu ya kututia moyo ndio yalizidi kutupa morali na presha ya kutafuta matokeo. hakupita hata dakika chache nilirudisha bao hilo kwa kufungwa Kwa kichwa na kusababisha Washabiki wetu kushangilia.Goli hilo liliwachanganya wapinzani wetu na kujikuta Wakinipa nafsi ya mimi kupiga shuti lililozaa goli la pili lililowazima kabisa Mashabiki wa black Mambaz.Mpira ukaisha huku sisi tukipata ushindi wa mabao mawili kwa moja ushindi ambao uliwahuzunisha blackmambaz .mashabiki wetu hawakusita kuingia uwanjani na kunibeba juu juu kwa kufanya kazi ya ufungaji.Baada ya watu wote kutawanyika baada ya kumaliza kushangilia Mimi niliwaga wachezaji wenzangu ambao nao hakusita kunisifia kwa kazi nzuri niliyofanya na Kuondoka nikiwaacha Baada wapo uwanjani.kutokana na kutokuwa mbali kati ya uwanja huo na nyumbani nilishika viatu vyangu mkononi na kutembea pekupeku huku nikiwa nimechafuka chafuka na kuvua shati langu Nakuliweka begani.
“Pablo…!!!..pablo.!!! nisubiri jamani nisubiri” ilikuwa ni sauti nyororo iliyonifanya nigeuke nyuma na kumuangalia nani aliyeniita na kumuona mrembo halima msichana ambaye mara nyingi alikuwa anishobokea na kunitaka ambaye pia alikuwa ana mtaa huo huo wa nyumbani.nilisamama na kumuangalia msichana huyo aliyekuwa anakimbia huku nido zake zikiwa zinacheza cheza na kuja mpaka pale nilipo na kujiachia na kunikombatia zile zile nikiwa na majasho yangu niliotoka nayo mpirani.nilijaribu kumzuia lakini ilikuwa wapi alinikombatia huku akipeleka mdomo wake katika mdomo wangu ambao bila ya aibu nikajikuta nikiupokea na taratibu nikaanza kuunyonya kwa pupa na kuachia viatu vyangu nilivyobeba mkononi na kushika makalio yake aliyoyabinua na kusababisha naye aanze kutoa miguno ya raha na kujinyonganyonga.
“Jamani una kifua kizuri daah ila leo umenifurahisha ulivyowafunga wale yaani unajua hatari…”
“Aaha Asante jamani mbona kawaida”
“mmh nikuambie kitu mpenzi??”
“Nambie”
“Leo nakuja geto lako tucheze mechi nyingine..”
“Hahaha pouwa unakuja saa Ngapi”
“mida si mirefu naenda hapo sokoni kwanza ndio nakuja”alinijibu kwa sauti ya kubana huku mkono wake akiupeleka kwa karoti yangu na kunifanya nisisimke kisha akaendelea kuninyonya ndimi.kisha akaniaga na kuondoka ile anatoka tu Mara demu wangu jackline akatokea na kunifanya roho inidunde huku nikimshukuru Mungu kwa sababu ilikuwa bado kidogo tu anifume.
“Vp mbona umesimama hapo Mpenzi??”
“hamna nimechoka tu.”
“jamani Mguu huu wa kwako baby leo nimeaga nyumbani nimekubaliwa kwa hiyo tutalala na kufanya yetu mpaka majogoo”.nilijikuta nikikenua meno na kucheka kwa sababu ilipita muda kidogo mimi na jackline kufanya mapenzi nikajikuta nikimkombatia na safari ikaanza kuelekea kwenye chumva changu nyumba ambayo nilipanga.tulifika katika nyumba hiyo nyumba ambayo hakuwa na wapangaji wengi kulikuwa kimya muda wote.bila ya kupoteza muda jackline akachukua maji na kwenda kuoga baada ya kumaliza nikaenda mimi.ile narudi tu kutoka kuoga naingia chumbani nikamkuta jackline tayari kashavua nguo zake na kubaki mtupu na kunionyesha kidore na kuniita nikabaki kwa muda nikimuangalia jackline msichana ambaye kiu kweli alivutia kila sekta huku nido zake zilizosimama sawia ambazo ndizo zilizonifanya nimtamani.nikajikuta taratibu najiongeza katika kitanda alicholala Jackline lakini kabla hata sijapanda kitandani
“Ngo!!!..Ngoo.!!!Ngoo!!!”sauti ya kugongwa kwa mlango nikaisikia na kusababisha nitoe macho na kuanza kufikiria je halima alikuwa kashawasili kama alivyosema au Nikajikuta naanza kutetemeka ghafla Na kugueka nyuma na kumuangalia jackline ambaye wakati huo alikuwa kashafura kwa Hasira.
“Mmmh………………

Nilijikuta nikiguna huku nikizidi kuosogelea Mlango hali ambayo ilizidi kumshangaza jackline na akaanza kuvangaa khanga yake aliyovua na kukaa katika kitanda hicho alicholala na kuanza kuniangalia huku akiangalia na Mlango kwa umakini.
“Aaa liwalo na liwe bana” nisema kimoyo moyo na kufungua Mlango huo kwa tahadhari kubwa
“Vp kaka Pablo samahani bana kwa kukusumbua nilikua nimetumwa na kocha nikuletee Mzigo wako”nilivuta pumzi ya furaha iliyochanganyika na uoga fulani huku nikijaribu kumuangalia jackline kwa Macho ya kuibia ambaye wakati huo Alilala tena baada ya kukaa
“Daaa pouwa Ahsante sana”
“ni elfu ishirini tu kidogo pokea kikubwa hatuna kaka”
“Usijali Kaka mbona kikubwa hichi”
“pouwa bana ila siku ukipata nafasi uje utusaidie kwenye mechi kaka maana naona chuo kimekubana sana”
“usijali nitakuja”nilijibu kwa mkato na kupokea pesa hizo nilizopewa za kuisaidia timu yetu ya mtaani kushinda kisha kwa haraka nikaingia Ndani na kuamuangalia mrembo jackline ambaye wakati huo alikuwa kimya huku sura yake ikiwaimejikunja kwa hasira.nikapanda kitandani na kujaribu kumsemesha lakini ilikuwa wapi.nilijaribu kutumia kila Njia ya kumrudisha mchezoni kwa kuchekeshachekesha hali ambayo ilisaidia kwa kiasi kikubwa
“Halafu wewe unaonekana Malaya kwanini ulisita kufungua mlango??”
“haha nilikuwa nakupima tu imani yako ipo vipi lakini nikaona ghafla umekasirika”nilimjibu kwa kujiamini huku Na yeye akitoa tabasamu pana kisha akanikamata shigo yangu na kunivuta mpaka kwenye mdomo wake na kuanza kunyonyana ndimi.tulinyonyana sana huku na mimi nikizidi kupitisha mikono yangu katika kiuno chake mpaka kwenye makalio yake na kuyabonyeza hali ambayo ilizidi kututia Amshi amshi na kuanza kuzidi kujiongeza.kama kawaida nilianza kumnyonya nido zake zilizokaa vizuri huku yeye akitoa miguno ya raha na mkono wake kuichezeachezea koki yangu ilikuwa ipo tayari kwa mapambano ambayo si muda mrefu yalitaka kuvunjika.kama kawaida yangu nilizidi kumtawala kwa kupitisha ulimi wangu katika kila sehemu na kufanya azidi kulegea baada ya mimi kupitisha katika nanii yake.na yeye hakuwa nyuma alinyonya koki yangu na kuzidi kunitia amshi amshi na wote tukajikuta tukiingia katika uwanja wa mapambano huku kila mtu akitumia ujuzi wake ajuavyo.mmh kiu kweli jackline alikuwa amefundwa na kufundikwa kweli maana alizidi kunipagawisha na mauno yake aliyokuwa akiyapiga.tulimaliza usiku kabisa na kulala ambapo Asubuhi na mapema alioga na kuondoka.nilimsindikiza mpaka nje ya nyumba niliyokuwa nimepanga kisha akanibuss na kuondoka zake.ile nataka nirudi ndani tu ghafla nikarukiwa na mwanamke ambaye bila ya kuuliza alipitisha ulimi wake katika mdomo wangu na kuanza kuninyonya denda huku mkono wake ukishika ikulu yangu ambayo licha ya kuchoka katika shughuli ya jana yake ilianza kuwika tena.nilifanikiwa kumtoa na kugundua alikuwa halima.bila ya kupoteza muda nilimruhusu kuingia.
“sorry jana nilikudanganya wangu nisaheme.”
“pouwa usija..”kabla hata sijamaliza kuongea halima akaniruka na mimi nikamdaka miguu yake akipitisha kwenye mgongo wangu na mimi nikaikamata vyema na kuanza kunyonyana naye denda kwa muda.nikampeleka na kumbwaga kitandani kisha na mimi nikapanda.nikaanza kumshikashika huku na yeye akitoa miguno ya raha.lakini hakupita hata dakika Mlango wa chumba changu ukafunguliwa
“Mungu wangu…”eee bwana ilikuwa ni hatari kwa sababu macho yangu yaligongana kabisa na Jackline ambaye Nilimshuhudia akiondoka kwangu huku aki…………….

Nilimshuhudia jackline akiwa pale mlango huku Machozi yakimlengalenga huku uso wake ukivimba kwa hasira kama nyati Alikuwa akihema juujuu hali iliyonifanya hata mimi roho kunidunda nilikuwa kama panya aliyebanwa na Mlango nilibaki kutumbua macho tu na kumuangalia jackline ambaye wakati huo alikuwa bado kasimama mlangoni huku kakunja ngumi na kutuangalia mimi na halima ambaye Naye wakati huo alikuwa akivaa sidiria yake pamoja na blauzi aliyoivuua kabla ya mambo kuanza.Nikiwa katika hali ya kushangaa huku nikisubiri kwa hamu kitu kitakachotokea ghafla Jackline akaja kwa kasi ya ajabu na kumtandika konde zito halima ambaye aliachia ukelele mkali ulinifanya hata mimi nishtuke.jackline na halima walianza kufundishana Adabu wakiwa katika kitanda changu huku kila mmoja akijaribu kumtandika mwenzie kila anapopata nafasi.Nilijaribu kuwagombolezea lakini nilijikuta nikishindwa kabisa kutokana na Ngumi hizo kuwa kali sana na kunifanya Niwaache na kutoka nje nikatafute Msaada maana hali ilikuwa Mbaya kutokana na Ugomvi wao kuanza kuniharibia vitu vyangu nilivyovinunua vya thamani kama tv ya flatscreen na kabati langu la vyombo.nilifika njee lakini milio ya glasi ndio yalizidi kunichanganya nilijikuta nashindwa kuomba msaada kutoka na kuogopa kuaibika kwa sababu hakuna kijana anaheshimika sana mtaani kama mimi nilikuwa naongelewa vizuri tu na watu hasa tabia yangu ya usiri ndio ilisababisha kabisa kupendwa na watu kutokana Mara nyingi sana kutoonekana na Mwanamke.Nikiwa katika mawazo hayo ghafla rafiki yangu John aliyekuja kuniletea hela Baada ya mechi kupita nilimuona akipita bila ya kuchelewa nilimkimbilia na kumueleza Hali ilivyotokea.Bila ya yeye kupoteza muda akaanza kukimbilia kwenye chumba changu huku na mimi nikimfuatilia kwa Nyuma.Tulikuta hali ilikuwa mbaya sana kwa halima ambaye kwa wakati huo alikuwa chini huku jackline kamkalia juu na kushika glassi kwa lengo la kumbamiza nayo kichwani.john haraka akamdaka jackline na kumpokonya glassi na kumshika huku na mimi nikimshika halima ambaye baada ya kushikwa jackline yeye alisimama kwa lengo la kumvamia ili amrudishie.
“Malaya wewe ningekuua kudandia mabwana za watu..”
“Halooo utajiju ndio nishamkamata bwana wako sasa pyeee..utajiju”
“ndio hivyo kantangaze na wewe niachie nikammalize malaya niachie na kwambia niachie..aaaa niachie..”Ilikuwa sauti ya jackline aliyesikiliwa na john kwa nguvu na kutaka kujaribu kutoka.Kama kawaida ya wasichana waliendelea kurushiana Maneno ya nguoni yaliosababisha umati wa watu kujaa huku wambeya ndio wakizidi kuita wenzao waje kushuhudia tibwili hilo la Maneno ambalo bado lilikuwa likiendelea.Hakika katika Maisha yangu sikuwahi kumuona jackline akiwa katika hali ile hasira zake zilikuwa hazishukiki kirahisi zilivyomfanya awe na nguvu ajabu.alifanikiwa kumporochoka john katika mikono yake na kumvaa tena halima aliyekuwa nimemshikilia mimi na kuanza kupigana tena na kusababisha miongoni mwa wasichana wambeya kushangiliaa kwa nguvu na huku miongoni mwa watu wengine wakiendelea kugombanizia ili hali itulie.
“Aisee kumbe Na huyu pablo Malaya eee kagonganisha haloooo” hakika ilikuwa siku ambayo nikiikumbuka huaga na cheka kwa masikitiko kuna watu walikuwa wananisema wengine wakinitetea kwa hali iliyotokea.Ugomvi uliisha baada ya Mapolisi kuwatawanyisha watu na kuwakamata Halima na jackline.Mimi na john tulirudi ndani na john akaanza kunisaidia kuweka vitu sawa huku na mimi kifuta futa damu na kufagia baadhi ya vyupa vya glassi na Bakuli vilivyofunjika.
“Mmh mbaba kumbe na wewe noma hadi umesababisha Mademu wapigane pablo’
“Daaah acha tu jamaa”
“ila kawaida Ndio uwanaume kama ukiwashughulikia vizuri lazima wakugombanie daa ila wewe mbaya..”
“Hahaha hamna kawaida…ka….” kabla hata sijamaliza sentensi Mlango wangu ukagongwa nikaenda kufungua na kuwaona Maaskari waliovaa sare zao wawili wakiwa katika wamesimama
“haloo sisi ni maaskari katika kituo cha kati unahitajika mara moja kituoni kwa maelezo” siku na hiyana mdogo mdogo Nikanyanyuka na kwenda Mpaka kituoni.Nilikuta Baadhi ya watu mtaani ambao Nao walieenda wakiwa wanawasubiria halima na jackline watoke.sikukaa sana kituoni waliniuliza Maswali kidogo na kuniruhusu nirudi nyumbani na kuwaacha Halima na jackline wakiwa bado wapo lupango.nilifika nyumbani na kumkuta bado john yupo huku akimaliza kila kitu nilimshukuru sana na haikupita hata dakika aliniaga Nakuondoka.Nilipanda zangu kitandani na kulala huku Msongamano wa Mawazo ukichukua nafasi yake iliyosababisha usingizi Mzito kuchukua Nafasi yake.Nilishtusha na Mlio wa simu yangu iliyoonekana ikiita sana.niliichukua na kuaangalia jina na kuiona Namba tu bila ya jina niliangalia saa kwanza ilionionyesha ilikuwa ni saa mbili usiku katika simu yangu kisha nikaipokea
“Halooo”
“Haloo wewe si ndio Pablo”
“yaah ndio Mimi”
“Basi mimi dada yake jackline na kutaarifu ya kwamba Jackline yupo hospitalini mwananyamala na hali yake mbaya kwa sababu alikunywa sumu..”
“Mungu wangu” nilijikuta nikisema kwa nguvu na kisha simu hiyo ikakatika nilianza kujiandaa kwa lengo la kwenda hospitalini lakini kabla hata sijatoka simu yangu iliita tena lakini Nilipoiangalia tena niliona ni namba ngeni ambayo haikuwa na jina kwa haraka haraka nikajikuta nikiipokea.
“Haloo”
“Nambie”

ITAENDELEA,



NO COMMENTS

LEAVE A REPLY