LATEST ARTICLES

Hawa ndiyo wachezaji wa Simba watakaoikosa Stand United 21.10.2018

Hawa ndiyo wachezaji wa Simba watakaoikosa Stand United 21.10.2018 Kesjho Jumapili 21.10.2018 katika dimba la Taifa kutakuwa na mchezo kati ya Simba dhidi ya Chama...
video

Video : Huyu hapa Mo Dewji akiongea kwa mara ya Kwanza baada ya Kupatikana

Video : Huyu hapa Mo Dewji akiongea kwa mara ya Kwanza baada ya Kupatikana [youtube https://www.youtube.com/watch?v=a5uSWJSh7TM] Credit : Millard Ayo

Alichoandika Haji Manara baada ya Mo Dewji kurejea salama Nyumbani kwake

Alichoandika Haji Manara baada ya Mo Dewji kurejea salama Nyumbani kwake Mara baada ya Taarifa za mwekezaji mkuu wa klabu ya Simba Mohammed Dewji Kurejea...

BREAKING : Mohammed Dewji arejea Nyumbani Salama

BREAKING : Mohammed Dewji arejea Nyumbani Salama Mkurugenzi Mtendaji wa makampuni ya METL, Mohammed Dewji amepatikana na kurudi nyumbani kwake salama, saa 9 na dakika 15...

Msimamo ligi kuu Tanzania Bara TPL 2018/2019

Msimamo ligi kuu Tanzania Bara TPL 2018/2019 Huu ndiyo Msimamo wa Ligi Kuu soka ya Tanzania Bara TPL Msimu wa 2018/2019. Kuzipata Habari zetu kwa haraka...

Hiki ndicho atakachokifanya Rais Magufuli na wachezaji wa Taifa Stars leo

Hiki ndicho atakachokifanya Rais Magufuli na wachezaji wa Taifa Stars leo Baada ya kazi nzuri waliyoifanya Taifa Stars kwenye mchezo dhidi ya Cape Verde wakiifunga...

Habari njema kutoka Simba leo 19.10.2018

Habari njema kutoka Simba leo 19.10.2018 Kama ulikuwa na wasiwasi juu ya Nyota wa Kigeni wa Simba walioitwa kutumikia timu zao za Taifa basi ondoa...

Alichokisema Masoud Djuma baada ya Mo Dewji kutekwa

Alichokisema Masoud Djuma baada ya Mo Dewji kutekwa Ikiwa ni siku nane toka Kutekwa kwa mfanyabiashara bilionea na mwekezaji mkuu wa klabu ya Simba Mo...

TANZIA : Isack Gamba afariki Dunia

TANZIA : Isack Gamba afariki Dunia Taarifa zilizotufikia jioni ya Leo Mtangazaji wa Kituo cha DW nchini Ujerumani amefariki Dunia leo 18.10.2018. Isack Gamba amekutwa Amefariki...

Baba Samatta angekuwa kocha ile penati ya Samatta angempa mchezaji huyu

Baba Samatta angekuwa kocha ile penati ya Samatta angempa mchezaji huyu Kama Jumapili Taifa Stars ingemaliza mchezo kwa sare basi lawama za Watanzania wengi huenda...